HWS300-24 Bộ nguồn TDK-Lambda | HWS600-24 power supply
Mã sản phẩm:
HWS300-24, HWS600-24/HD , HWS600-24
Mô tả:
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại
HWS600-24 Bộ nguồn tdk lambda
HWS300-24 Power Supply TDK-Lambda Việt Nam
AC-DC Power Supplies
HWS được bảo hành trọn đời hạn chế và là sản phẩm đầu tiên trong ngành được công bố vào năm 2008. Các mô hình làm mát quạt 300, 600, 1000 và 1500W có độ tin cậy cao là một phần của sản phẩm HWS rất rộng cung cấp từ đầu ra 3,3V đến 60V. Đầu vào chương trình 1-6V (trên các mẫu được chọn) có thể điều chỉnh đầu ra từ 20-120% danh nghĩa cho các ứng dụng yêu cầu điện áp không chuẩn. Các chứng chỉ bao gồm IEC / EN / UL 60950-1 và UL 508 (hầu hết các mẫu HWS300, 600)