HMS100-24 Bộ nguồn TDK-Lambda Viet Nam
Mã sản phẩm:
HMS100-24
Mô tả:
Bộ nguồn HMS100-24 của hãng TDK Lambda được sản xuất tại Japan.
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại
HMS100-24 Power supply Lambda
Tdk-lambda Việt Nam
♦ Đặc điểm kĩ thuật sản phẩm:
  • Hỗ trợ cho cả hai dòng DC và AC, với xếp hạng dải điện áp đầu vào như sau:
    80 đến 370 V DC
    (loại 50 W đến 100 W: hệ số tải 80% ở dưới 110 V DC; loại 150 W: hệ số tải 80% ở dưới 95 V DC
    ・ 85 đến 265 V AC
    (hệ số tải 60% ở mức dưới 75 đến 85 V AC, đảm bảo 20 giây)
  • Tuổi thọ dài: Tuổi thọ dự kiến ​​của tụ điện phân 10 năm
    (ở nhiệt độ môi trường độ C, hệ số tải 50%, hoạt động 24 giờ một ngày, trong cài đặt tiêu chuẩn)